- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng Stanley SXWTD-FT521
1,850,000₫
| Model | SXWTD-FT521 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước | Đế (310mm x 290mm), Sử dụng (680mm x 1.130mm x 49mm) |
| Trọng lượng | 10,6kg |
| Kích thước xếp gọn | 430mm x 810mm x 490mm |
| Tải trọng tối đa | 120kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-HT535
979,200₫
| Model | SXWTC-HT535 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Gấp gọn (430mm x 590mm x 1105mm), Mở rộng (770mm x 590mm x 1105mm) |
| Trọng lượng | 11 kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |

(




