- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng Stanley SXWTD-FT521
1,850,000₫
| Model | SXWTD-FT521 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước | Đế (310mm x 290mm), Sử dụng (680mm x 1.130mm x 49mm) |
| Trọng lượng | 10,6kg |
| Kích thước xếp gọn | 430mm x 810mm x 490mm |
| Tải trọng tối đa | 120kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã FXWT-705
880,000₫
| Model | FXWT-705 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | Rộng x Sâu (39cm x 28cm) |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Trọng lượng | 3,55kg |
| Kích thước xếp gọn | Rộng x Sâu x Cao (38,5cm x 5,6cm x 63,5cm) |
| Tải trọng tối đa | 70 kg |

(




