- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng Stanley SXWTD-FT521
1,850,000₫
| Model | SXWTD-FT521 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước | Đế (310mm x 290mm), Sử dụng (680mm x 1.130mm x 49mm) |
| Trọng lượng | 10,6kg |
| Kích thước xếp gọn | 430mm x 810mm x 490mm |
| Tải trọng tối đa | 120kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTC-FT502
872,000₫
| Model | SXWTC-FT502 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Kích thước | 40cm x 41cm x 104cm |
| Trọng lượng | 3.55 kg |
| Kích thước xếp gọn | 39cm x 6cm x 71cm |
| Tải trọng tối đa | 70 kg |

(




