- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTD-HT538
1,109,250₫
| Model | SXWTD-HT538 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Kích thước | Đế (460mm x 230mm), Xe (480mm x 590mm x 1.320mm) |
| Trọng lượng | 13,2kg |
| Tải trọng tối đa | 300kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Black&Decker BXWT-H301
604,350₫
| Model | BXWT-H301 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 220mm x 350mm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 52cm x 116cm x 45cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 8,9kg |
| Tải trọng tối đa | 120kg |

(




