- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng leo cầu thang Stanley SXWTD-HT523
1,025,100₫
| Model | SXWTD-HT523 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Đế (24cm x 30cm), Xe (62cm x 119cm x 51cm) |
| Trọng lượng | 13,4kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTD-HT537
749,700₫
| Model | SXWTD-HT537 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Đế (355mm x 215mm), Xe (480mm x 545mm x 1.310mm) |
| Trọng lượng | 9,8kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |

(




