- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng leo cầu thang Stanley SXWTD-HT523
1,025,100₫
| Model | SXWTD-HT523 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Đế (24cm x 30cm), Xe (62cm x 119cm x 51cm) |
| Trọng lượng | 13,4kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTD-FT580
581,000₫
| Model | SXWTD-FT580 |
| Kiểu xe | Xe đẩy tay |
| Bánh xe | 2 |
| Chất liệu | Thép cao cấp |
| Trọng lượng | 4,56kg |
| Kích thướ | 39cm × 5.6cm x 73cm |
| Tải trọng tối đa | 70 kg |

(




