- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-HT535
979,200₫
| Model | SXWTC-HT535 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Gấp gọn (430mm x 590mm x 1105mm), Mở rộng (770mm x 590mm x 1105mm) |
| Trọng lượng | 11 kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Black&Decker BXWT-H305
550,800₫
| Model | BXWT-H305 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước bánh xe | 14,5cm |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 290mm x 390mm |
| Số tầng để hàng | 1 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 420mm x 385mm x 975mm |
| Trọng lượng | 6,07kg |
| Kích thước xếp gọn | 200mm x 385mm x 705mm |
| Tải trọng tối đa | 100kg |

(




