- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-HT535
979,200₫
| Model | SXWTC-HT535 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Gấp gọn (430mm x 590mm x 1105mm), Mở rộng (770mm x 590mm x 1105mm) |
| Trọng lượng | 11 kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTD-HT522
657,900₫
| Model | SXWTD-HT522 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Đế (240mm x 360mm), Xe (520mm x 1.180mm x 530mm) |
| Trọng lượng | 9,2kg |
| Tải trọng | 200kg |

(




