- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-HT526
856,800₫
| Model | SXWTC-HT526 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Đế (195mm x 405mm), Xe (610mm x 470mm x 1.170mm) |
| Trọng lượng | 11kg |
| Tải trọng tối đa | 300kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTD-FT580
581,000₫
| Model | SXWTD-FT580 |
| Kiểu xe | Xe đẩy tay |
| Bánh xe | 2 |
| Chất liệu | Thép cao cấp |
| Trọng lượng | 4,56kg |
| Kích thướ | 39cm × 5.6cm x 73cm |
| Tải trọng tối đa | 70 kg |

(




