- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-HT524
787,950₫
| Model | SXWTC-HT524 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 240mm x 300mm, Xe (500mm x 1.190mm x 550mm) |
| Trọng lượng | 10,5kg |
| Tải trọng | 250kg |
Xe đẩy hàng 4 bánh Black&Decker BXWT-H303
566,100₫
| Model | BXWT-H303 |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Kích thước bánh xe | 7,5cm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 62,5cm x 41cm x 72,5cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 6,1kg |
| Kích thước xếp gọn | 62,5cm x 41cm x 19cm |
| Chất liệu bánh xe | Cao su |
| Tải trọng tối đa | 100kg |

(




