- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTD-PC527
1,200,000₫
| Model | SXWTD-PC527 |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 725mm x 470mm x 820mm |
| Trọng lượng | 7kg |
| Kích thước xếp gọn | 725mm x 470mm x 230mm |
| Tải trọng tối đa | 150kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Black&Decker BXWT-H302
742,050₫
| Model | BXWT-H302 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước bánh xe | 26cm |
| Số tầng để hàng | 1 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 525mm x 690mm x 1.160mm |
| Kích thước xếp gọn | 525mm x 450mm x 1.160mm |

(




