- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTD-PC527
1,200,000₫
| Model | SXWTD-PC527 |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 725mm x 470mm x 820mm |
| Trọng lượng | 7kg |
| Kích thước xếp gọn | 725mm x 470mm x 230mm |
| Tải trọng tối đa | 150kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTD-HT537
749,700₫
| Model | SXWTD-HT537 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Đế (355mm x 215mm), Xe (480mm x 545mm x 1.310mm) |
| Trọng lượng | 9,8kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |

(




