- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTD-PC517
1,422,900₫
| Model | SXWTD-PC517 |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Kích thước mặt sàn | Dài x Rộng (68cm x 41cm) |
| Chất liệu | Nhôm và thép |
| Kích thước | Dài x Rộng x Cao (68cm x 41cm x 90cm) |
| Trọng lượng | 6,4kg |
| Kích thước xếp gọn | Dài x Rộng x Cao (68cm x 41cm x 8cm) |
| Tải trọng tối đa | 120kg/125kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Black&Decker BXWT-H301
604,350₫
| Model | BXWT-H301 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 220mm x 350mm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 52cm x 116cm x 45cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 8,9kg |
| Tải trọng tối đa | 120kg |

(




