- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTD-PC517
1,422,900₫
| Model | SXWTD-PC517 |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Kích thước mặt sàn | Dài x Rộng (68cm x 41cm) |
| Chất liệu | Nhôm và thép |
| Kích thước | Dài x Rộng x Cao (68cm x 41cm x 90cm) |
| Trọng lượng | 6,4kg |
| Kích thước xếp gọn | Dài x Rộng x Cao (68cm x 41cm x 8cm) |
| Tải trọng tối đa | 120kg/125kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTD-HT522
657,900₫
| Model | SXWTD-HT522 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Đế (240mm x 360mm), Xe (520mm x 1.180mm x 530mm) |
| Trọng lượng | 9,2kg |
| Tải trọng | 200kg |

(




