- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTD-PC517
1,422,900₫
| Model | SXWTD-PC517 |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Kích thước mặt sàn | Dài x Rộng (68cm x 41cm) |
| Chất liệu | Nhôm và thép |
| Kích thước | Dài x Rộng x Cao (68cm x 41cm x 90cm) |
| Trọng lượng | 6,4kg |
| Kích thước xếp gọn | Dài x Rộng x Cao (68cm x 41cm x 8cm) |
| Tải trọng tối đa | 120kg/125kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTD-FT516
610,000₫
| Model | SXWTD-FT516 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng 2 bánh |
| Kích thước bánh xe | 127mm x 40mm |
| Mặt sàn | 39cm x 28cm |
| Chất liệu | Nhôm và thép |
| Trọng lượng sản phẩm | 3.08 kg |
| Kích thước | 38.5cm × 5.6cm × 63.5cm |
| Tải trọng tối đa | 60 kg |

(




