- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTD-PC517
1,422,900₫
| Model | SXWTD-PC517 |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Kích thước mặt sàn | Dài x Rộng (68cm x 41cm) |
| Chất liệu | Nhôm và thép |
| Kích thước | Dài x Rộng x Cao (68cm x 41cm x 90cm) |
| Trọng lượng | 6,4kg |
| Kích thước xếp gọn | Dài x Rộng x Cao (68cm x 41cm x 8cm) |
| Tải trọng tối đa | 120kg/125kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTD-FT580
581,000₫
| Model | SXWTD-FT580 |
| Kiểu xe | Xe đẩy tay |
| Bánh xe | 2 |
| Chất liệu | Thép cao cấp |
| Trọng lượng | 4,56kg |
| Kích thướ | 39cm × 5.6cm x 73cm |
| Tải trọng tối đa | 70 kg |

(




