- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTI-PC512
2,425,050₫
| Model | SXWTI-PC512 |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Chất liệu | Thép, Nhôm |
| Kích thước | 90cm x 60cm x 39cm |
| Trọng lượng | 19 kg |
| Tải trọng tối đa | 350kg |
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTD-PC528
1,461,150₫
| Model | SXWTD-PC528 |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Mặt sàn | Dài x Rộng (90cm x 60cm) |
| Chất liệu | Thép sơn tĩnh điện |
| Kích thước | Dài x Rộng x Cao (91cm x 61cm x 85cm) |
| Trọng lượng | 14,5kg |
| Kích thước xếp gọn | Dài x Rộng x Cao (91cm x 61cm x 28cm) |
| Tải trọng tối đa | 300kg |

(




