- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTI-PC512
2,425,050₫
| Model | SXWTI-PC512 |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Chất liệu | Thép, Nhôm |
| Kích thước | 90cm x 60cm x 39cm |
| Trọng lượng | 19 kg |
| Tải trọng tối đa | 350kg |
Xe đẩy hàng Stanley SXWTD-FT521
1,850,000₫
| Model | SXWTD-FT521 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước | Đế (310mm x 290mm), Sử dụng (680mm x 1.130mm x 49mm) |
| Trọng lượng | 10,6kg |
| Kích thước xếp gọn | 430mm x 810mm x 490mm |
| Tải trọng tối đa | 120kg |

(




