- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTI-PC512
2,425,050₫
| Model | SXWTI-PC512 |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Chất liệu | Thép, Nhôm |
| Kích thước | 90cm x 60cm x 39cm |
| Trọng lượng | 19 kg |
| Tải trọng tối đa | 350kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley FXWT-706
1,560,600₫
| Model | FXWT-706 |
| Kiểu xe | Kiểu xe |
| Chất liệu | Nhôm |
| Kích thước | 38.5cm x 5.6cm x 63.5cm |
| Trọng lượng | 6,95kg |

(




