- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTI-PC512
2,425,050₫
| Model | SXWTI-PC512 |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Chất liệu | Thép, Nhôm |
| Kích thước | 90cm x 60cm x 39cm |
| Trọng lượng | 19 kg |
| Tải trọng tối đa | 350kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-FT503
1,537,650₫
| Model | SXWTC-FT503 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Nhôm |
| Kích thước | 51cm x 52cm x 109cm |
| Trọng lượng | 6,95kg |
| Kích thước xếp gọn | 50cm x 6,5cm x 75cm |
| Tải trọng tối đa | 125kg |

(




