- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTC-PC508
1,178,100₫
| Model | SXWTC-PC508 |
| Mặt sàn | 47cm x 65.6cm |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Kích thước | 74cm x 47cm x 93cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 8,5kg |
| Kích thước xếp gọn | 74cm x 46.8cm x 27.4cm |
| Tải trọng tối đa | 150kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Black&Decker BXWT-H305
550,800₫
| Model | BXWT-H305 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước bánh xe | 14,5cm |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 290mm x 390mm |
| Số tầng để hàng | 1 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 420mm x 385mm x 975mm |
| Trọng lượng | 6,07kg |
| Kích thước xếp gọn | 200mm x 385mm x 705mm |
| Tải trọng tối đa | 100kg |

(




