- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTC-PC508
1,178,100₫
| Model | SXWTC-PC508 |
| Mặt sàn | 47cm x 65.6cm |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Kích thước | 74cm x 47cm x 93cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 8,5kg |
| Kích thước xếp gọn | 74cm x 46.8cm x 27.4cm |
| Tải trọng tối đa | 150kg |
Xe đẩy hàng 4 bánh Black&Decker BXWT-H303
566,100₫
| Model | BXWT-H303 |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Kích thước bánh xe | 7,5cm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 62,5cm x 41cm x 72,5cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 6,1kg |
| Kích thước xếp gọn | 62,5cm x 41cm x 19cm |
| Chất liệu bánh xe | Cao su |
| Tải trọng tối đa | 100kg |

(




