- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTC-PC508
1,178,100₫
| Model | SXWTC-PC508 |
| Mặt sàn | 47cm x 65.6cm |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Kích thước | 74cm x 47cm x 93cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 8,5kg |
| Kích thước xếp gọn | 74cm x 46.8cm x 27.4cm |
| Tải trọng tối đa | 150kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTD-HT522
657,900₫
| Model | SXWTD-HT522 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Đế (240mm x 360mm), Xe (520mm x 1.180mm x 530mm) |
| Trọng lượng | 9,2kg |
| Tải trọng | 200kg |

(




