- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTC-PC508
1,178,100₫
| Model | SXWTC-PC508 |
| Mặt sàn | 47cm x 65.6cm |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Kích thước | 74cm x 47cm x 93cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 8,5kg |
| Kích thước xếp gọn | 74cm x 46.8cm x 27.4cm |
| Tải trọng tối đa | 150kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTD-FT580
581,000₫
| Model | SXWTD-FT580 |
| Kiểu xe | Xe đẩy tay |
| Bánh xe | 2 |
| Chất liệu | Thép cao cấp |
| Trọng lượng | 4,56kg |
| Kích thướ | 39cm × 5.6cm x 73cm |
| Tải trọng tối đa | 70 kg |

(




