- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTI-HT514
2,555,100₫
| Model | SXWTI-HT514 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | Kích thước tối đa (80cm x 47cm x 123cm), Mặt sàn 1 (45cm x 23cm), Mặt sàn 2 (45cm x 51cm) |
| Trọng lượng | 13kg |
| Kích thước xếp gọn | 51cm x 47cm x 123cm |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng Stanley SXWTD-FT521
1,850,000₫
| Model | SXWTD-FT521 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước | Đế (310mm x 290mm), Sử dụng (680mm x 1.130mm x 49mm) |
| Trọng lượng | 10,6kg |
| Kích thước xếp gọn | 430mm x 810mm x 490mm |
| Tải trọng tối đa | 120kg |

(




