- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTI-HT514
2,555,100₫
| Model | SXWTI-HT514 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | Kích thước tối đa (80cm x 47cm x 123cm), Mặt sàn 1 (45cm x 23cm), Mặt sàn 2 (45cm x 51cm) |
| Trọng lượng | 13kg |
| Kích thước xếp gọn | 51cm x 47cm x 123cm |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTI-PC512
2,425,050₫
| Model | SXWTI-PC512 |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Chất liệu | Thép, Nhôm |
| Kích thước | 90cm x 60cm x 39cm |
| Trọng lượng | 19 kg |
| Tải trọng tối đa | 350kg |

(




