- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTI-HT514
2,555,100₫
| Model | SXWTI-HT514 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | Kích thước tối đa (80cm x 47cm x 123cm), Mặt sàn 1 (45cm x 23cm), Mặt sàn 2 (45cm x 51cm) |
| Trọng lượng | 13kg |
| Kích thước xếp gọn | 51cm x 47cm x 123cm |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTI-MT515
3,197,700₫
| Model | SXWTI-MT515 |
| Mặt sàn | 2 bánh (45.5cm x 18cm), 4 bánh (30.5cm x 97cm) |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh, 4 bánh |
| Chất liệu | Nhôm |
| Kích thước | Mặt đế dạng 2 bánh (47cm x 52cm x 131cm), Mặt đế dạng 4 bánh (118cm x 52cm x 103cm) |
| Trọng lượng | 17kg |
| Tải trọng tối đa | 250kg |

(




