- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTI-HT514
2,555,100₫
| Model | SXWTI-HT514 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | Kích thước tối đa (80cm x 47cm x 123cm), Mặt sàn 1 (45cm x 23cm), Mặt sàn 2 (45cm x 51cm) |
| Trọng lượng | 13kg |
| Kích thước xếp gọn | 51cm x 47cm x 123cm |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-FT504
2,516,850₫
| Model | SXWTC-FT504 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | Mặt sàn (59cm x 33cm), Tối đa (60cm x 60cm x 126cm) |
| Trọng lượng | 6,95kg |
| Kích thước xếp gọn | 59.5cm x 10cm x 102cm |
| Tải trọng tối đa | 200kg |

(




