- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTI-HT513
1,989,000₫
| Model | SXWTI-HT513 |
| Mặt sàn | 47.5cm x 18cm |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | 61cm x 47cm x 132cm |
| Trọng lượng | 10kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-HT525
1,262,250₫
| Model | SXWTC-HT525 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Kích thước mặt sàn | 20cm x 40cm |
| Chất liệu | Thép không gỉ |
| Kích thước | 49cm x 117cm x 51,5 cm |
| Trọng lượng | 7kg |
| Tải trọng tối đa | 300kg |

(




