- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTI-HT513
1,989,000₫
| Model | SXWTI-HT513 |
| Mặt sàn | 47.5cm x 18cm |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | 61cm x 47cm x 132cm |
| Trọng lượng | 10kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 2/4 bánh Stanley SXWTD-MT519
1,323,450₫
| Model | SXWTD-MT519 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Kích thước mặt sàn | Dài x Rộng (140cm x 35,5cm), Dài x Rộng (22cm x 35,5cm) |
| Chất liệu | Thép không gỉ sơn tĩnh điện |
| Trọng lượng | 13,4kg |
| Kích thước xếp gọn | 46cm x 58cm x 143,5cm |
| Tải trọng tối đa | 200 kg |

(




