- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTI-HT513
1,989,000₫
| Model | SXWTI-HT513 |
| Mặt sàn | 47.5cm x 18cm |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | 61cm x 47cm x 132cm |
| Trọng lượng | 10kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTD-HT538
1,109,250₫
| Model | SXWTD-HT538 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Kích thước | Đế (460mm x 230mm), Xe (480mm x 590mm x 1.320mm) |
| Trọng lượng | 13,2kg |
| Tải trọng tối đa | 300kg |

(




