- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTI-HT513
1,989,000₫
| Model | SXWTI-HT513 |
| Mặt sàn | 47.5cm x 18cm |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | 61cm x 47cm x 132cm |
| Trọng lượng | 10kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng leo cầu thang Stanley SXWTD-HT523
1,025,100₫
| Model | SXWTD-HT523 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Đế (24cm x 30cm), Xe (62cm x 119cm x 51cm) |
| Trọng lượng | 13,4kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |

(




