- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTI-HT513
1,989,000₫
| Model | SXWTI-HT513 |
| Mặt sàn | 47.5cm x 18cm |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | 61cm x 47cm x 132cm |
| Trọng lượng | 10kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTD-PC527
1,200,000₫
| Model | SXWTD-PC527 |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 725mm x 470mm x 820mm |
| Trọng lượng | 7kg |
| Kích thước xếp gọn | 725mm x 470mm x 230mm |
| Tải trọng tối đa | 150kg |

(




