- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTI-HT513
1,989,000₫
| Model | SXWTI-HT513 |
| Mặt sàn | 47.5cm x 18cm |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | 61cm x 47cm x 132cm |
| Trọng lượng | 10kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTD-PC517
1,422,900₫
| Model | SXWTD-PC517 |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Kích thước mặt sàn | Dài x Rộng (68cm x 41cm) |
| Chất liệu | Nhôm và thép |
| Kích thước | Dài x Rộng x Cao (68cm x 41cm x 90cm) |
| Trọng lượng | 6,4kg |
| Kích thước xếp gọn | Dài x Rộng x Cao (68cm x 41cm x 8cm) |
| Tải trọng tối đa | 120kg/125kg |

(




