- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTI-HT513
1,989,000₫
| Model | SXWTI-HT513 |
| Mặt sàn | 47.5cm x 18cm |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | 61cm x 47cm x 132cm |
| Trọng lượng | 10kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng 4 bánh Stanley SXWTC-PC508
1,178,100₫
| Model | SXWTC-PC508 |
| Mặt sàn | 47cm x 65.6cm |
| Bánh xe di chuyển | 4 bánh |
| Kích thước | 74cm x 47cm x 93cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 8,5kg |
| Kích thước xếp gọn | 74cm x 46.8cm x 27.4cm |
| Tải trọng tối đa | 150kg |

(




