- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-FT504
2,516,850₫
| Model | SXWTC-FT504 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Nhôm; Nhựa |
| Kích thước | Mặt sàn (59cm x 33cm), Tối đa (60cm x 60cm x 126cm) |
| Trọng lượng | 6,95kg |
| Kích thước xếp gọn | 59.5cm x 10cm x 102cm |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
Xe đẩy hàng Stanley SXWTD-FT521
1,850,000₫
| Model | SXWTD-FT521 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước | Đế (310mm x 290mm), Sử dụng (680mm x 1.130mm x 49mm) |
| Trọng lượng | 10,6kg |
| Kích thước xếp gọn | 430mm x 810mm x 490mm |
| Tải trọng tối đa | 120kg |

(




