- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley FXWT-706
1,560,600₫
| Model | FXWT-706 |
| Kiểu xe | Kiểu xe |
| Chất liệu | Nhôm |
| Kích thước | 38.5cm x 5.6cm x 63.5cm |
| Trọng lượng | 6,95kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Black&Decker BXWT-H301
604,350₫
| Model | BXWT-H301 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 220mm x 350mm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 52cm x 116cm x 45cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 8,9kg |
| Tải trọng tối đa | 120kg |

(




