- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley FXWT-706
1,560,600₫
| Model | FXWT-706 |
| Kiểu xe | Kiểu xe |
| Chất liệu | Nhôm |
| Kích thước | 38.5cm x 5.6cm x 63.5cm |
| Trọng lượng | 6,95kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-HT524
787,950₫
| Model | SXWTC-HT524 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 240mm x 300mm, Xe (500mm x 1.190mm x 550mm) |
| Trọng lượng | 10,5kg |
| Tải trọng | 250kg |

(




