- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley FXWT-706
1,560,600₫
| Model | FXWT-706 |
| Kiểu xe | Kiểu xe |
| Chất liệu | Nhôm |
| Kích thước | 38.5cm x 5.6cm x 63.5cm |
| Trọng lượng | 6,95kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTD-FT516
610,000₫
| Model | SXWTD-FT516 |
| Kiểu xe | Xe đẩy hàng 2 bánh |
| Kích thước bánh xe | 127mm x 40mm |
| Mặt sàn | 39cm x 28cm |
| Chất liệu | Nhôm và thép |
| Trọng lượng sản phẩm | 3.08 kg |
| Kích thước | 38.5cm × 5.6cm × 63.5cm |
| Tải trọng tối đa | 60 kg |

(




