- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-FT503
1,537,650₫
| Model | SXWTC-FT503 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Nhôm |
| Kích thước | 51cm x 52cm x 109cm |
| Trọng lượng | 6,95kg |
| Kích thước xếp gọn | 50cm x 6,5cm x 75cm |
| Tải trọng tối đa | 125kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTD-HT537
749,700₫
| Model | SXWTD-HT537 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | Đế (355mm x 215mm), Xe (480mm x 545mm x 1.310mm) |
| Trọng lượng | 9,8kg |
| Tải trọng tối đa | 200kg |

(




