- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley SXWTC-FT503
1,537,650₫
| Model | SXWTC-FT503 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Chất liệu | Nhôm |
| Kích thước | 51cm x 52cm x 109cm |
| Trọng lượng | 6,95kg |
| Kích thước xếp gọn | 50cm x 6,5cm x 75cm |
| Tải trọng tối đa | 125kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTD-FT580
581,000₫
| Model | SXWTD-FT580 |
| Kiểu xe | Xe đẩy tay |
| Bánh xe | 2 |
| Chất liệu | Thép cao cấp |
| Trọng lượng | 4,56kg |
| Kích thướ | 39cm × 5.6cm x 73cm |
| Tải trọng tối đa | 70 kg |

(




