- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã FXWT-705
880,000₫
| Model | FXWT-705 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | Rộng x Sâu (39cm x 28cm) |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Trọng lượng | 3,55kg |
| Kích thước xếp gọn | Rộng x Sâu x Cao (38,5cm x 5,6cm x 63,5cm) |
| Tải trọng tối đa | 70 kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTD-FT580
581,000₫
| Model | SXWTD-FT580 |
| Kiểu xe | Xe đẩy tay |
| Bánh xe | 2 |
| Chất liệu | Thép cao cấp |
| Trọng lượng | 4,56kg |
| Kích thướ | 39cm × 5.6cm x 73cm |
| Tải trọng tối đa | 70 kg |

(




