- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã FXWT-705
880,000₫
| Model | FXWT-705 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | Rộng x Sâu (39cm x 28cm) |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Trọng lượng | 3,55kg |
| Kích thước xếp gọn | Rộng x Sâu x Cao (38,5cm x 5,6cm x 63,5cm) |
| Tải trọng tối đa | 70 kg |
Xe đẩy hàng đa năng Stanley USA mã SXWTD-FT585
Liên hệ
| Model | SXWTD-FT585 |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 40cm x 30cm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Kích thước | 2 bánh (51cm x 47cm x 132cm), 4 bánh (51cm x 118cm x 103cm) |
| Trọng lượng | 7,3kg |
| Kích thước xếp gọn | 40,5cm x 12,5cm x 66cm |
| Tải trọng tối đa | 2 bánh (70kg), 4 bánh (137kg) |
| Trọng lượng | 8 kg |

(




