- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTC-FT502
872,000₫
| Model | SXWTC-FT502 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Kích thước | 40cm x 41cm x 104cm |
| Trọng lượng | 3.55 kg |
| Kích thước xếp gọn | 39cm x 6cm x 71cm |
| Tải trọng tối đa | 70 kg |
Xe đẩy hàng 2 bánh Black&Decker BXWT-H305
550,800₫
| Model | BXWT-H305 |
| Bánh xe di chuyển | 2 |
| Kích thước bánh xe | 14,5cm |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 290mm x 390mm |
| Số tầng để hàng | 1 |
| Chất liệu | Hợp kim thép |
| Kích thước | 420mm x 385mm x 975mm |
| Trọng lượng | 6,07kg |
| Kích thước xếp gọn | 200mm x 385mm x 705mm |
| Tải trọng tối đa | 100kg |

(




