- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Xe đẩy hàng 2 bánh Stanley USA mã SXWTC-FT502
872,000₫
| Model | SXWTC-FT502 |
| Bánh xe di chuyển | 2 bánh |
| Kích thước | 40cm x 41cm x 104cm |
| Trọng lượng | 3.55 kg |
| Kích thước xếp gọn | 39cm x 6cm x 71cm |
| Tải trọng tối đa | 70 kg |
Xe đẩy hàng đa năng Stanley USA mã SXWTD-FT585
Liên hệ
| Model | SXWTD-FT585 |
| Bánh xe di chuyển | 4 |
| Kích thước tấm đỡ hàng | 40cm x 30cm |
| Số tầng để hàng | 1 tầng |
| Kích thước | 2 bánh (51cm x 47cm x 132cm), 4 bánh (51cm x 118cm x 103cm) |
| Trọng lượng | 7,3kg |
| Kích thước xếp gọn | 40,5cm x 12,5cm x 66cm |
| Tải trọng tối đa | 2 bánh (70kg), 4 bánh (137kg) |
| Trọng lượng | 8 kg |

(




