- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy nổ LONCIN 180F-C-11HP
7,480,000₫
| MODEL | LONCIN G180F-C-11HP |
| Công suất. | 11HP |
| Kiểu máy | cốt xéo, 4 thì, 1 xilanh, nghiêng 25°, nằm ngang |
| Kiểu lọc gió | lọc khô, lọc dầu |
| Kiểu điều tốc | cơ khí |
| Dung tích xilanh | 302cc |
| Tỉ số nén | 8.9 : 1 |
| Số vòng quay | 3600 vòng/ phút |
| Nhiên liệu | xăng không chì có chỉ số octan 92 trở lên |
| Chiều quay trục PTO | ngược chiều kim đồng hồ (nhìn từ phía trục PTO) |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 422x380x415mm |
| Trọng lượng | 28 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Động cơ xăng LONGCIN G-390 (13HP)
6,720,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu động cơ | OHV 4 thì, 1 xi lanh |
| Dung tích xy lanh | 389cc |
| Đường kính x hành trình pít tông | 88 x 64 mm |
| Công suất cực đại | 13HP |
| Vòng tua | 3,600 vòng/phút |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | 4 lít/giờ |
| Kiểu làm mát | Bằng gió cưỡng bức |
| Lọc gió | Lọc kép |
| Hệ thống đánh lửa | Transito từ tính (IC) |
| Kiểu khởi động | Bằng tay |
| Dung tích nhớt | 1.1 lít |
| Dung tích bình nhiên liệu | 6.5 lít |
| Loại nhiên liệu | Xăng |
| Kích thước (DxRxC) | 51 x 44.5 x 48.5 cm |
| Trọng lượng (N.W/G.W) | 31 kg / 33.2 kg |

(




