- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy làm mát bằng hơi nước Symphony - Diet 22i
3,575,000₫
| Mã sản phẩm | Diet 22i |
| Màu sắc | Trắng |
| Điện áp | 220V – 50Hz |
| Công suất | 170W |
| Dung tích | 22 lít |
| Khối lượng | 8 kg |
| Kích thước | 300 x 330 x 943mm |
| Cấp độ gió | 3 cấp độ |
| Chất liệu | Plastic |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
| Tiện ích | Cửa gió tự động quay chuyển hướng |
QUẠT ĐIỀU HÒA DACHI HA-8600 (2 CHIỀU)
2,600,000₫
| Model | HA-8600 (2 chiều) |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Công suất | 180 w |
| Lưu lượng gió | 8800 m3/h |
| Diện tích làm mát | 40-60 m2 |
| Lượng nước tiêu hao | 3-4l/h |
| Dung tích chứa nước | 80l |
| Kích thước | 580*400*1150mm |
| Trọng lượng | 23kg |
| Bộ điều khiển | cơ |

(




