- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt làm mát Nakami AC-600
3,200,000₫
| Lưu lượng khí | 600 m3/h |
| Công suất | 35W . |
| Điều khiển | Nút bấm + Remote |
| Kiểu quạt: | Hướng trục |
| Thùng chứa nước | 7l |
| Diện tích làm mát | 8-15 m2 |
| Lượng nước tiêu thụ | 1 – 1,2 l/h |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| 3 tốc độ | chậm, trung bình, nhanh |
| Độ ồn | ≤40dB |
| Kích thước (mm) | 280mm x 279 mm x 648mm |
| Hướng gió thổi | 4 chiều ( tự động qua trái, phải, lên, xuống) |
Mã kho: QUAT213
Quạt thổi sàn, thổi thảm HiClean HC 533 ( Công suất 1000W)
2,290,000₫
| Model | HC533 |
| Công suất t | 1000W |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Chiều dài dây điện | 3m |
| Độ rộng làm sạch | 160/120/110 m3/min |
| Trọng lượng máy | 7,8kg |
| Kích thước | 46x39x46cm |
| Bảo hành | Nhựa ABS |
| Kích thước bánh xe | 275mm |
| Bảo hành | 12 tháng |

(




